freeletics.com

Ireland May HTTPS 14 taon Na-update
AssureScout · freeletics.com
Report ID: #AED00FA9 Verified
100
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address54.75.117.237
Lokasyon ng ServerIreland
RegistrarOVH sas
Edad ng Domain14 taon

Freeletics.com Trust Review

freeletics.com is the website of Freeletics, a digital fitness and coaching platform focused on guided workouts and training plans. The domain has been around since 2012 and uses HTTPS with an Amazon-issued SSL certificate, which are solid basic trust signals.

IP Address · Lokasyon ng Server

54.75.117.237
Ireland · Dublin

SSL Certificate

May HTTPS
Amazon RSA 2048 M02
Valid Hanggang: 2026-09-30

Registrar

OVH sas
Nirehistro Noong: 2012-05-03
14 taon

Lubos na Ligtas

100/100
Verdict at a glance

Snapshot

Snapshot ng freeletics.com: 14 taong gulang, naka-host sa Ireland, ISP Unknown, HTTPS OK.

Lifespan

Mula sa registration day, freeletics.com ay umiral ng halos 14 taon sa pamamagitan ng OVH sas — sa loob ng "mature" maturity bracket ng aming model.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa freeletics.com at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (OVH sas) at bansa (Ireland).

Network footprint

Mula sa network perspective, freeletics.com ay naka-host sa Ireland sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang freeletics.com ay kasalukuyang nasa rank na very_safe na may score na 100/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Stable na IPv4 hosting
  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records

Mga Babala

  • Limitadong pampublikong reputation data
  • Walang HSTS header sa apex
  • Nameservers na kabilang sa parehong registrar

Mga Madalas Itanong

Sino ang nag-register ng freeletics.com?
freeletics.com ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na OVH sas.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng freeletics.com?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang freeletics.com?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa freeletics.com.
Phishing website ba ang freeletics.com?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →